Bạn đang xem: Link xem trực tiếp man city vs west ham 21h ngày 28/11 vòng 13 ngoại hạng anh
Trận mong giữa Man city vs West Ham sẽ tiến hành truyền hình trực tiếp trên kênh K+Sport 1. Quý độc giả có thể tham khảo thêm những đường link dưới đây.
Kết quả trực tuyến đường Ngoại Hạng Anh vòng 13 từ bây giờ 28/11
Video nguồn FPT láng Đá
Đội hình ra sảnh Man city vs West Ham
Man thành phố (4-3-3): Ederson Moraes; K. Walker, Rúben Dias, Aymeric Laporte, João Cancelo; İ. Gündoğan, Rodri, Bernardo Silva; R. Mahrez, Gabriel Jesus, R. Sterling.
Dự bị: J. Stones, O. Zinchenko, Z. Steffen, C. Palmer, J. McAtee, N. Aké, S. Carson, Fernandinho.
West mê mẩn (4-2-3-1): Ł. Fabiański; B. Johnson, C. Dawson, K. Zouma, A. Cresswell; T. Souček, D. Rice; Pablo Fornals, S. Benrahma, A. Masuaku; M. Antonio.
Xem thêm: Kiểu Tóc Lá Bầu Ngang Vai Đẹp Hớp Hồn Đối Phương, 62 Tóc Lá Dài Ý Tưởng Trong 2021
Dự bị: A. Areola, V. Coufal, I. Diop, A. Král, J. Bowen, A. Yarmolenko, M. Lanzini, M. Noble, N. Vlašić.
22:00 | Cape Verde | |
Pyramids FC | 23:00 | La Viena FC |
U19 PVF | 14:30 | U19 HAGL |
U19 Long An | 14:30 | U19 Viettel |
Universidad de Chile | 02:00 | Union Espanola |
Deportivo Achuapa | 0 - 0 | Guastatoya |
Nueva Concepcion | 04:00 | Club Xelaju |
Deportivo Cali | 03:10 | Cortulua |
Alianza Petrolera | 05:15 | Patriotas |
Tolima | 07:30 | America de Cali |
Atlético Morelia | 0 - 0 | Leones Negros |
Mineros de Zacatecas | 08:00 | Tlaxcala F.C. |
Correcaminos de la UAT | 10:00 | Jaibos Tampico Madero |
Estudiantes Merida | 02:00 | Deportivo Lara |
Monagas SC | 05:15 | Metropolitanos FC |
FK Graficar | 21:00 | Zlatibor |
Radnicki Sremska Mitrovica | 21:00 | Backa Palanka |
Sporting Gijon | 4 - 1 | Cartagena |
Acassuso | 1 - 1 | Comunicaciones |
Deportivo Merlo | 0 - 1 | Ituzaingo |
Villa San Carlos | 0 - 0 | Deportivo Armenio |
Argentino de Quilmes | 0 - 1 | Canuelas |
CA Defensores Unidos | 2 - 1 | CA San Miguel |
CA Talleres Remedios de Escalada | 2 - 0 | CA Fenix |
CD UAI Urquiza | 3 - 2 | Dock Sud |
Colegiales | 2 - 0 | Los Andes |
Real Oviedo | 3 - 0 | Fuenlabrada |
Ulsan Hyundai | 2 - 0 | Pohang Steelers |
Mirandes | 3 - 1 | Ponferradina |
Burgos CF | 1 - 0 | Tenerife |
Alcorcon | 1 - 2 | Valladolid |
Malaga | 0 - 2 | Huesca |
Excelsior | 3 - 0 | Helmond thể thao |
Independiente | 1 - 1 | Central Norte |
Seoul E-Land FC | 0 - 0 | FC Anyang |
Busan I'Park | 2 - 0 | Gimpo Citizen |
MVV Maastricht | 0 - 3 | Almere city FC |
FC Emmen | 2 - 1 | Telstar |
Charlotte | 2 - 0 | FC Cincinnati |
Sporting Kansas thành phố | 1 - 0 | Real Salt Lake |
Gibraltar | 0 - 0 | Quần đảo Faroe |
Republic of Ireland | 2 - 2 | Bỉ |
Anh | 2 - 1 | Thụy Sĩ |
Qatar | 2 - 1 | Bulgaria |
Tây Ban Nha | 2 - 1 | Albania |
Mauritania | 2 - 1 | Mozambique |
Hà Lan | 4 - 2 | Đan Mạch |
Đức | 2 - 0 | Israel |
Zambia | 1 - 2 | Benin |
Laos | 3 - 2 | Brunei |
đất nước thái lan | 1 - 0 | Suriname |
Liberia | 0 - 1 | Sierra Leone |
U19 Thanh Hóa | 14:30 | U19 HV Nutifood |
U19 tp sài thành | 14:30 | U19 bình dương |
Coban Imperial | 1 - 1 | Deportivo Malacateco |
Melbourne Victory | 1 - 1 | Western Sydney Wanderers FC |
Bucaramanga | 1 - 0 | CD Jaguares |
Envigado | 1 - 1 | Once Caldas |
Union Magdalena | 2 - 1 | Rionegro Aguilas |
Deportivo Pereira | 1 - 1 | Independiente Medellin |
Llaneros FC | 2 - 1 | Atletico Huila |
Boca Juniors de Cali | 2 - 0 | Tigres FC |
Bogota FC | 2 - 1 | Real San Andres |
Chico FC | 0 - 1 | Fortaleza FC |
Pumas | 1 - 1 | Mazatlan FC |
Alebrijes Oaxaca | 5 - 1 | Dorados |
Cimarrones de Sonora | 1 - 1 | Venados FC |
CD Tepatitlan de Morelos | 2 - 1 | Atlante |
Mineros De Guayana | 0 - 3 | Aragua FC |
Caracas | 1 - 1 | Portuguesa FC |
Sol de America | 0 - 1 | Olimpia |
Jadran | 0 - 0 | Brezice |
NK Krka | 2 - 2 | Gorica |
Rogaska | 2 - 0 | ND Ilirija Ljubljana |
FC Rohoznik | 1 - 1 | FC Petrzalka 1898 |
Macva Sabac | 0 - 0 | Timok |
Rad Beograd | 0 - 1 | Zeleznicar Pancevo |
Zarkovo | 2 - 2 | FK IMT Beograd |
Indjija | 2 - 1 | FK Mladost Novi Sad |
Javor | 2 - 1 | Buducnost Dobanovci |
GKS Jastrzebie | 00:00 | Sandecja Nowy Sacz |